ขอร่วมแสดงความยินดีกับ ทนพ.วสุอนันต์ ทองดี ศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยมหิดล รุ่น 111 (MT รุ่นที่ 47) นักเทคนิคการแพทย์ชำนาญการ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชปัว เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล นักเทคนิคการแพทย์ดีเด่น ด้านบริการทางวิชาชีพ ประจำปี 2567 จากสมาคมเทคนิคการแพทย์แห่งประเทศไทยในพระอุปถัมภ์ พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ โดยสมาคมฯ มีกำหนดจัดพิธีประทานรางวัลในวันที่ 12 มิ.ย. 2567 ในงานการประชุมวิชาการประจำปีสมาคมเทคนิคการแพทย์ครั้งที่ 46 ณ ทรู ไอคอน ฮอลล์ และ ไอคอน ซีเนคอนิค ไอคอนสยาม
ขอบคุณข่าวจาก
สมาคมเทคนิคการแพทย์แห่งประเทศไทย ในพระอุปถัมภ์ ฯ https://www.amtt.org/content/view/580
คณะเทคนิคการแพทย์มหาวิทยาลัยมหิดล https://www.facebook.com/MedTechMU
![](https://alumni.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/messageImage_1714634039851-1-724x1024.jpg)